Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. HIEUPROHOT

HIEUPROHOT Trạng Nguyên Sân Đình

đã đen suốt thì chớ lại gặp 2 ông oánh cặp bơm bài mod sử lý hộ tôi 2 nick ___pass word__và chung pro8888 nhé ChanPro2014.5.7.18.16.16.

2. HIEUPROHOT

đây nữa bài pass worod thế kia mà oánh chi cho chung pro8888 chíu ChanPro2014.5.7.19.18.45.

choichozui_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  3. HIEUPROHOT

buồn cười nhất là khi sướng bị báo 8 đỏ lèo có chíu + thêm con tôm báo:-)) chắc tại sướng quá\:D/

choichozui thích điều này.
  4. HIEUPROHOT

xem hộ tôi luôn ván bài này nhé nhà dưới oánh cho chung pro thật khó hiểu ChanPro2014.5.7.19.16.8.

choichozui_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  5. choichozui

choichozui Chánh tổng

Bài này pass word xé 3 và 5 đánh thập thành ạ. Nhìn ảnh này em chả thấy bơm chỗ nào :)

Ván này thì nhà pass word định tẩy bạch định. Đang 6 chắn què 5 lên con 8s phải ăn cạ rồi đánh chi đi, để vòng sau chạm thì xé 6 hoặc 7 chờ bạch thủ (nếu là em thì em sẽ đánh 4 vạn thay vì chichi). Theo em nếu bơm để chíu thì họ đã đánh chi chi đầu tiên chứ nhỉ(đây lại đánh 9s trước)? Hay là tinh vi quá?

Nếu kết hợp với cái ảnh này:
    thì sao pass word ko đánh chi cho pro8888 chíu(nếu bơm) mà lại đánh 5 nhỉ?

Nhưng cảm giác của riêng em thì là không phải ạ. Có khi anh thua nhiều quá nên đa nghi chăng? :D

Thực ra cái ván pass word đánh chi cho nhà pro8888 chíu thì cũng hơi gợn gợn thật :)), ko đợi bốc qua cửa rồi hãy ăn mà ăn con 8s ở tay trái nhể?

Hy vọng các mod xem xét kỹ vào và theo dõi tiếp để người chơi được toàn tâm toàn ý.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/5/14
    Ngô Trí Việt thích điều này.
  6. HIEUPROHOT

em nói vậy là e ko hiểu luật oánh trên vương roài e lên tham khảo luật trên vương rồi hay nói nhé ko ù dưới 4 điểm bài đang 6 chắn ko xén bớt để chờ BT mà oánh chi vậy vòng sau chạm đúng chữ thì tính sao là e thì a mới trả lời còn người khác a để mod trả lời cho e nhé thân:-P còn trình độ bơm bài bây giờ a ko muốn chê e nhưng chỉ có những người chơi trên vương mới hiểu thôi e.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngchoichozui thích điều này.
  7. Hà Nội Mùa Thu Vàng rất không đồng ý với kiểu chơi bơm bài giữa chung pro888 và ___pass work___ theo kiểu phím trạm chờ hay phím cây đợi ù thế này .

Đây là 2 Nick mà Hà Nội biết chắc chắn 100% là họ có số điện thoại của nhau.

Đây là 2 Nick Phụ của 2 chắn thủ lão làng , chuyên ngồi Vương phủ bàn 10m .

Đề nghị Mod có hình thức kỷ luật thích đáng đối với 2 Nick này như chuyển 1 phần bảo từ Nick chính của họ để bồi thường thiệt hại cho HIEUPRO HIT .

Hiện tại 2 Nick chính của họ có trên 4 tỷ bảo

Bans toàn bộ IP và Nick chung pro888 ,___pass work___ .

Công bố toàn bộ Nick chơi trên IP của 2 Nick chung pro888 ,___pass work___ này để anh em vương Phủ còn biết mà tránh

Rất Mong các bạn Mod Công tư phân minh để làm trong sạch sân đình (đặc biệt là trên Vương Phủ)
    Lưu ý : Người chơi 2 Nick này đã từng ngồi nhậu với Mod 09

Quyết định cuối cùng vẫn là ở các bạn .

HIEUPROHOT thích điều này.
  8. Mạnh___Cao

Mạnh___Cao Học chơi

da tung ngoi nhau voi Mo9 thi chỉ bi canh cao thoi anh HN a
    sao anh khong ngoi oanh chan cho lanh ma di khoc thue cho HIEUPRO HOT lam gi

9. Mod07

Mod07 Moderator

Những nick này đã bị xử lý chỉ 5 phút sau khi HIEUPRO HOT đưa lên, rất mong anh chú ý hơn về cách ứng xử của mình. Những lời nói của anh có thể xem là xúc phạm đến BQT chanpro. Là những người xây dựng nên diễn đàn và duy trì kỷ luật sẽ công minh với tất cả mọi người không thiên vị bất kỳ ai. Hơn nữa nick _____pass word_____ có tặng bảo cho Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng ngay sau khi thực hiện hành vi bơm bài nên số bảo này sẽ bị thu hồi và chuyển về cho HIEUPROHOT. Nếu có khiếu kiện gì về vấn đề này anh cứ viết lên đây các mod không tiếp nhận trường hợp này dưới hình thức liên lạc riêng và hòm thư.

07/05/14 20:13_____pass word_____ tặng Bảo cho Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng với lời nhắn: ok anh -1.272.000.000 476.035.152

P/s: Hiện tại Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng còn 350M nên em sẽ thu hồi 300 chuyển cho anh HIEUPRO HOT. Số còn lại nếu anh Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng đứng ra thì nên thực hiện đúng như lời mình nói hoàn trả lại cho người bị hại. Chúc anh có một ngày thực sự vui vẻ :-*

Chỉnh sửa lần cuối: 9/5/14
    du kích thôn, cuongmah0911, Nhanhlanrung15 others thích điều này.
  10. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

Vậy là bác ko biết cu em choichozui từng 24/24h oánh bàn 10m trên vương rồi nhé, dạo này cu em nó đang cai nghiện bàn 10m nên ko xuất hiện trên vương thôi, bác vào sau đừng nghĩ anh em CHHN ít người chơi trên Vương nha

choichozui0988333222 thích điều này.
  11. Hà Nội kịch liệt phản đối lối chơi bơm bài hack bảo . đây là lối chơi bài chộp giật .

Hà nội không biết số bảo chuyển từ Nick ____pass work____ Sang Nick của mình . Chỉ biết là Bạn Long nhà ở Vĩnh Phúc chơi Nick 88S8 9868 và Nick VuaCủaBịp có gọi điện và nói là trả bảo Vay trước đây cho mình.

Khi vừa đọc bài viết này của Mod07 mình mới ngạc nhiên và kiểm tra thì đúng là Nick này chuyển bảo cho mình.#-o#-o#-o

Các Mod làm như vậy là đúng rồi .

p/s : >:)>:)>:)Long ơi , chú chơi bời kiểu thế mất điểm lắm , dám chơi dám chịu. dám làm dám nhận. giờ éo có anh em gì nữa đâu nhé .

X-(X-(X-( Long Lùn

Chỉnh sửa lần cuối: 9/5/14
    choichozuiHIEUPROHOT thích điều này.
  12. HIEUPROHOT

phương thảo nói vậy là ko hiểu tôi roài thật ra tôi thừa biết chơi cho zui là ai và có thời gian dài chơi trên vương nhưng vì là ae CHHN mới nói vậy ko nhẽ tôi lại phải nói thẳng ra là nick choichovui có vấn đề gì với 2 nick bơm bảo mà có những lời nói bênh vực cho 2 nick kia, thật ra vấn đề này tôi chỉ muốn tôi và 2 nick bơm bài và mod của chanphom.com nói chuyện với nhau nhưng các bạn ko bít và ko hiểu lắm đã tham gia lên tôi đành phải trả lời các bạn.ps mong là ae cùng CH sau này có việc gì lên vào hòm thư giêng mà góp ý .%-(:-c:-q

13. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em thì có vấn đề gì với 2 nick kia đâu :)). Anh nói cũng không sao mà, cả tháng đánh dc 1,2 trận toàn bàn 5k thì có vấn đề gì được cơ chứ :">.

Cũng có thể là lâu rồi e ko chơi nên bọn nó bơm bài kiểu kín thế mình ko rõ. Em post bài không phải là bênh vực 2 cái nick kia đâu, a đừng hiểu nhầm. Tại có 1 số ván em nhìn thấy ko nghĩ là bơm ý ạ.

Anh em mình cùng hội, chả bảo vệ nhau thì thôi ai lại bênh bọn bơm bài chứ :D.

14. Đen Đen Quá Đen

Đen Đen Quá Đen Học chơi

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Chắn pro đã kiểm tra và nhận thấy đây không phải là trường hợp bơm bài nhé.

16. ducx3

ducx3 Học chơi

manhthe_1981 và huyoktfu12 ChanPro2014.5.15.6.6.22.

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chắn pro đã ktra 2 nick này và không thấy có việc bơm bài bạn nhé.

18. bonglala

bonglala Dân đen

mod xem ho toi 2 dong chi' nay` co vi pham ko vay. ChanPro2014.5.19.23.30.54. ChanPro2014.5.19.23.30.54.

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Chắn pro đã kiểm tra và thấy không có dấu hiệu bơm bài bạn nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. ___Top___

___Top___ Học Chơi

Mod kiểm tra hộ cái. nick cùng IP lại vào được 1 bàn, đánh thế này thì :| 11.JPG 12.JPG

brucenguyen thích điều này.