Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Hi em,

Đối với sự việc này, anh- là 1 người chơi, thấy có hiện tượng thì mình post. Em ở góc độ là Mod có thể kiểm tra được nên có nhiều thông tin hơn.
    Nếu đây không phải là những nick chuyên bơm bài chuyển bảo, và đã có lời xin lỗi thì anh nghĩ cũng không nên quá khắt khe làm gì. Về 50m em chuyển qua nick của anh, anh muốn nhờ em lấy lại và chuyển trả cho 2 nick kia.
    Thân,

Fc GASON, duongkite, bep_kenh 831 người khác thích điều này.
  2. HàNộiMùaThuVàngggg

HàNộiMùaThuVàngggg Chánh tổng

30/03/14 18:18HàNộiMùaThuVàng tặng Bảo cho nomottinhyeu với lời nhắn: tặng bạn , một người mà hà nội ngưỡng mộ . thời buổi này ít người dám nhận khuyết điểm như bạn lắm. chúc bạn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống . -53,000,0001,763,724,368

duongkite thích điều này.
  3. Doãn Bình

Doãn Bình Dân đen

cuoc song giua khong the va co the la mot gioi han rat mong manh cac ban a.Neu chung ta cho di mot luong bang a thi tuong lai ta se nhan lai mot luong bang a cong.minh hi vong la tat ca cac ban deu thong nhat quan diem do.con neu ai do song khong dang hoang ho se phai tu kiem diem lai thoi chung ta khong can phai phan set lam gi. Minh hi vong qua su kien nay chung ta se tu nhin lai ban than minh de cung tot len cac ban nhe!!! minh gui den cac ban loi chao than ai va mot uoc mo ve ngay mai tuoi sang cho toan the anh em choi tren : SANDINH

4. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

khính gửi ban quản trị.vùa dồi em chơi ơ sân đình bàn 200.000.vói dieuhau.và dungz.2 ngươi đả bơm bài.đê nghị kiểm cha 2 nich đó ChanPro2014.3.31.2.26.38.

5. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

anh à.giờ này chắc anh đang ngủ.hôm nay em cũng bị người ta bơm bài anh ạ.hihi

6. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

7. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

đề nghị kiểm tra.hai ních.dieuhau.va dongz.họ bơm bài.điển hình như 3 tình huống dưới đây ChanPro2014.3.31.2.26.38.

Các tệp đính kèm:

8. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

chào ban quản trị.bab quản trị cho đanh giá ván bài này.liệu đánh quân bát vạn có lên đánh hay không.??? ChanPro2014.3.31.2.26.38.

9. nguyenkhang006

nguyenkhang006 Dân đen

minh dung nick NGUOI COI AM thanh that xin loi anh co nick lang tu lang thang va ban quan tri. toi thu 6 ngay 28/03 minh choi tren ban cac ban chat noi vui la co ban bao khong minh khong biet nen tra loi lai la co va cho ca so dien thoai. vi vay da bi anh mod 7 khoa nich. minh thanh that xin loi cac ban vi minh khong buon ban gi ca. mong moi nguoi thong cam de minh cung tao ra mot san choi lanh manh. xin cam on

10. Mod07

Mod07 Moderator

Lâu lắm rồi ko viết bài về các hành vi bơm bài chơi xấu, hôm nay em đưa ra 1 ván điển hình cho mọi người xem: 2 nick này đã bị khóa tài khoản vĩnh viễn và xin tặng anh brucenguyen 50 triệu bảo vì báo cáo hành vi bơm bài này nhé.
    ChanPro2014.3.31.16.11.48.

Châu Chấu Hoa Mai, Fc GASON, brucenguyen2 others thích điều này.
  11. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Cám ơn Mod rất nhiều! Bõ công mình ngồi chịu trận gần 3 tiếng đồng hồ để phục bắt quả tang! **==**==**==

pdhien11 thích điều này.
  12. Chắn Online

Chắn Online Moderator

Bài của bạn viết bài không có dấu, không tôn trọng người đọc vi phạm qui định diễn đàn lên bị xóa,
    Đây là topic Báo cáo bơm bài vấn đề bạn nêu là lạc đề, Mời bạn thảo luận tại mục chợ làng cho qui định. OK

13. Doãn Bình

Doãn Bình Dân đen

dung la minh viet khong co dau su. that la minh khong biet viet co dau minh ma viet co dau la phai nho con gai minh .nhung minh noi that voi ban bat ke o dau neu noi su that thi cung nen chap nhan moi dung. ban viet co dau nhung van bi noi ngong thi co sao khong ??? day khong phai la viet bao ma minh chi tam su cho do dau long thoi ban a . chuc ban ngu ngon,minh gui den ban:LOI CHAO THAN AI

14. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Theo tôi nghĩ, những việc như thế này bạn ko nên post trên diễn đàn làm gì. Khi mình đã cho đi thì cũng ko cần nhận lại. Trường hợp bạn cho vay, họ không trả thì cũng là biết mình biết người để lần sau mà tránh. Không nên post đi post lại trên diễn đàn làm gì! Bạn có thể PM vào hòm thư của họ.
    Thân!

15. Chắn Online

Chắn Online Moderator

Mời Bạn bấm vào đây để vào mục chợ làng để dốc bầu tâm sự ..
    Tiếp theo Bạn có thể gửi bài của riêng mình bằng cách khởi tạo một topic phục vụ nhu cầu thông tin của bạn tại thư mục mình lựa chọn bằng cách bấm nút Tạo chủ đề mới..OK..
    Chúc bạn thành công . Lưu ý viết bài có dấu.

10156810_305954106225377_1361655062_n.

16. ThanhTrung_GPMB

ThanhTrung_GPMB Dân đen

Các bác gặp nik này tránh xa nhé. Chơi xấu quá

Các tệp đính kèm:

17. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

Báo cáo bơm bài nhé MOD kiểm tra cho mình . cảm ơn
    12/04/14 22:19Thanh lâu/Bàn 2, cược 550000. tuanhw vào gà 550000, HajDang9x vào gà 1650000, ong nho xa con vào gà 1100000. tuanhw ù [Thông Chì Bạch định]-9.350.000669.734.304
    https://chanphom.com/replay?l=l1n3xbwc_fth

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Chắn pro kiểm tra và xác định 2 nick này bơm bài cho nhau. Chắn pro đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và xin tặng bạn 100M Bảo vì đã báo cáo đúng. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

mrgiang2010aDIEP_HD thích điều này.
  19. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

xin cảm ơn các bạn. chúc trang game của các bạn thành công rực rỡ.

20. mrgiang2010a

mrgiang2010a Chánh tổng

Gửi các MOD kiểm tra giúp hai nick: mamtroi2pronam03 có hiện tượng bơm bài.
    Ván 1:
    https://chanphom.com/replay?l=l1n40vt7_flh
    Ván 2:
    https://chanphom.com/replay?l=l1n40vww_flh
    Ván 3:
    https://chanphom.com/replay?l=l1n40w0u_flh
    Rõ nhất ở ván thứ 3, bàn không chơi ù xuông, ván trước mamtroi2 không ù mà đánh tam (tôm) đi cho pronam03 chạm ù bạch định.
    (Bàn này pronam03 cầm key, đang chơi 3 người ai vào cũng bị đá, đến lúc mamtroi2 vào thì pronam03 chia bài luôn).