Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@___Ly___ @_Tàn Chi Lệnh_
    Chào 2 anh! Xin chia buồn vì 2 anh đã gặp phải những người chơi xấu dẫn đến thiệt hại về Bảo cho tài khoản của mình. Em đã kiểm tra thì đúng là có thông tin như các anh báo cáo, tuy nhiên số Bảo thu được từ các nick này không nhiều và còn để dành để chia đều cho mọi người bị họ bơm bài nên em xin phép sẽ hỗ trợ lại các anh 1 phần số Bảo bị thiệt hại nhé. Rất mong các anh thông cảm. Cảm ơn 2 anh!

quyluongbv, Mạnh Đức, ___Ly___1 người khác thích điều này.
  2. ledinhvietgm

ledinhvietgm Dân đen

Nhóm này đơm mình mấy chục tỷ, mịa nhà nó, bảo sao toàn thua.

ali33vnquyluongbv thích điều này.
  3. quyluongbv.

quyluongbv. Hội chắn Hà Tây

Seo 1976kun888 thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

5. quyluongbv.

quyluongbv. Hội chắn Hà Tây

Cảm ơn Mod nhiều

Seo 1976, hoàng hôn buồn 79kun888 thích điều này.
  6. NoName3008

NoName3008 Dân đen

Có tính tôi vào nữa k hehee

7. 29u6363

29u6363 Dân đen

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. 29u6363

29u6363 Dân đen

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. Mod22

Chào anh! Qua 1 ván thì chúng ta chưa thể kết luận họ chơi bơm bài. Anh có thể cung cấp thêm bằng chứng minh chứng cho báo cáo của anh không ạ? Cảm ơn anh!

hoàng hôn buồn 79 thích điều này.
  10. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

em ơi, tính năng xem lại ván chơi có vấn đề hay sao nhỉ ? copy rùi paste đường link không mở được

11. 29u6363

29u6363 Dân đen

Mất tiền chơi mà còn ức chế.Thử hỏi tất cả ai đánh tá lả ở sân đình khi họ đã ù mà có chốt rắn ko đánh đi chốt đúng 6 big ăn ù thông thì đấy có phải bơm ko mà mod nói 1 ván chưa đủ.Có biện pháp kiểm tra tại sao ko làm cho a e nó phục.họ chơi 2 ván thì với ng chơi như tôi chỉ đăng đc 2 ván lên còn nhiệm vụ còn lại MOD phải làm chứ?sao lại bảo người chơi chúng tôi cung cấp thêm = chứng?

12. Mod22

Chào anh! Em thấy tính năng này vẫn đang hoạt động bình thường mà anh. Anh thử lại giúp em xem sao anh nhé.

quyluongbv thích điều này.
  13. quốc sẻng

quốc sẻng Dân đen

cơ bản là ông tố không chất lượng.
    tố mấy lần chả được lần nào đúng. toàn làm mất thời gian của mod thôi.

14. Mod22

Chào anh! Ván bài này thì đúng là có phần bất thường nhưng em kiểm tra thì khoảng gần 1 tháng nay 2 nick này chơi với nhau đúng 2 ván. Ngoài ra thì không có gì bất thường anh ạ. Và anh cũng đã biết thì nếu có bơm bài, Sân Đình không hề tha bất cứ 1 trường hợp nào, kể cả vip đến đâu hay bất kể là ai. Vì vậy em mới cần thêm bằng chứng từ phía anh cho khách quan anh ạ. Mong là anh hiểu ý em. Cảm ơn anh!

quyluongbv thích điều này.
  15. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

hì 22 ơi, a xem lại ván chơi ko được nè ( a mở bằng cả 2 trình duyệt : safari và chrome đều ko được Screen Shot 2019-03-07 at 16.03.05.

16. Mod22

Anh à. Anh chuyển qua trình duyệt Chrome anh nhớ cấp quyền cho Flash chạy anh nhé. Bên em vẫn đang thấy hoạt động bình thường anh ạ. Sau khi vào bằng Chrome, anh bật ván chơi lên thì anh nhìn ở góc trái thanh địa chỉ web, chỗ có chữ "https://chanphom.com...", anh ấn vào hình ổ khóa ngay cạnh đó rồi anh chọn, Allow (Cho phép). Sau đó anh tải lại trang là sẽ xem được trên trình duyệt Chrome anh nhé.

vinhnguyen1967 thích điều này.
  17. Mod22

Chào anh! Thực ra mỗi người chơi đều có cách nhìn khác nhau và có người khá nhạy cảm vì ván bài bất thường. Nhưng Sân Đình vẫn luôn kiểm tra kỹ các báo cáo nhằm tránh bắt oan người cũng như bỏ sót người chơi xấu. Nên khi kiểm tra mà thấy chưa có dấu hiệu bơm bài thì cần người báo cáo cung cấp thêm bằng chứng cho họ được thấy cách xử lý hoàn toàn khách quan và không bao che anh ạ.

18. Mod22

Thay mặt BQT Sân Đình, Mod 22 xin tuyên bố:
    Khóa vĩnh viễn các tài khoản sau vì có hành vi chơi gian lận, chơi bơm bài đánh cặp trong game Sân Đình, đó là:
    1. Bs Nguyễn Dũng - 3019483
    2. taynguyen chan - 3199669
    3. hoàng hôn buồn 79 - 3472852
    4. Hiếu Pharmacist - 5192046

Ngoài những bằng chứng về ván chơi, hình ảnh thì các Mod cũng áp dụng các biện pháp kỹ thuật để điều tra và kết luận đây là các nick chơi bơm bài. Xin gửi mọi người hình ảnh ví dụ ván bài đánh lỗi của các nick này:

1. bs nguyễn dùng + taynguyen chan: https://chanphom.com/replay?l=l3pno5w2_7px

* Hình ảnh mới vào đầu ván

upload_2019-3-15_15-3-2.

* Tiếp theo là hình ảnh này

upload_2019-3-15_15-3-51.

* Không vào J mà đi vào 2 cơ để dò hàng của nhà sau, đồng thời lách được cây 2 cơ đi cho nhà taynguyen chan có cơ hội đút 3 bích

upload_2019-3-15_15-4-56.

* Và đây là kết quả ván chơi trên

2. hoàng hôn buồn 79 + taynguyen chan: https://chanphom.com/replay?l=l3pn7wrl_7pv

* Hình ảnh đầu ván

upload_2019-3-15_15-10-19.

* Tiếp theo
    upload_2019-3-15_15-10-52.

* Và kết quả

upload_2019-3-15_15-11-43.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/3/19
  19. Screenshot_2019-03-15-15-30-04-829.
    Quan điểm của mình là bịp được thì ăn, không bịp được thì phải chịu . Ngu thì chết chứ bệnh tật gì. Dám chơi thua dám chịu.

Nhưng cùng cảnh là dân gái ngành với nhau mà đi choảng nhau như này là bạn chơi không đẹp. Bạn chơi éo quân tử.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/3/19
    Mạnh Đức, chachavn1_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  20. NoName3008

NoName3008 Dân đen

- Sợ thật E xuốt ngày chơi với mấy người này,họ bơm kín quá k phát hiện đc hix.
    - nhìn 2 bài để tính lệnh mà đút

Mạnh Đức thích điều này.