Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Bạn đã ù

Bạn đã ù Dân đen

Ad kiểm tra bơm bài nick Hop Nguyen Thua và đc bơm bởi TITCOI HL03 nhé.

Các tệp đính kèm:

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Anh có thể cung cấp thêm bằng chứng về việc 2 nick này chơi bơm bài không anh. Còn qua một ván bài thì chúng ta chưa thể kết luận họ chơi bơm bài được anh ạ. Và em kiểm tra thì cũng không thấy gì bất thường giữa 2 nick này ạ.

3. cuongpoland

cuongpoland Dân đen

4. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì em chưa thấy điều gì bất thường giữa 2 nick mà anh báo cáo. Do họ hợp bài nhau thôi anh ạ. Cụ thể anh có thể nhìn lại 2 ván chơi như dưới đây:

1. Ván này nick "longno" đánh 4 đi vì mỗi các quân bài còn lại đều là cạ chờ, họ đánh 4 thì dây 6-7 tép còn có thể ghép được với 5 tép và 8 tép, đánh con 7 đi thì còn mỗi khe rất hẹp là phỏm 4-5-6. Mà đánh con khác thì mất cạ. Sau đó nhà "to tom 7x" bốc lên được quân bài ù. Ván này em thấy hết sức bình thường anh ạ.
    upload_2019-3-4_14-10-22.

2. Ván này như anh thấy thì nhà "longno" cũng đã 2 phỏm, chờ một quân 3 bích là ù thì họ đánh cây 5 tép ở vòng thứ 2 cũng là điều bình thường. Còn quân 9 cơ họ đánh lúc đầu là do bài lẻ cây đó họ đánh chứ cũng không phải bơm bài đâu anh ạ.
    upload_2019-3-4_14-11-22.

Sau khi kiểm tra kỹ thì em kết luận là chưa có dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick này anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

5. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

6. canhngo190

canhngo190 Dân đen

B0222855-5B1D-4C1E-B8CA-F234F8478095. Nhờ mod kiểm tra dùng ván này.

chachavn1 thích điều này.
  7. Mod22

Chào bạn! Bạn cần kiểm tra gì ở ván bài này vậy?

8. Mod22

upload_2019-3-5_10-5-33.

Chào anh! Sau khi em kiểm tra thì chưa có dấu hiệu bơm bài của 2 nick "mót khoai lang" và "thuylinh2000" đâu anh nhé. Còn sự cố quân 10 ở ván bài này là do nhà họ mất kết nối, dẫn đến bài sẽ tự động đánh quân to nhất, và không tự hạ Phỏm vì đây là khu chơi hạ bài bằng tay. Còn ván thứ 2 thì cũng chưa đủ kết luận là bơm anh ạ. Ngoài ra các ván chơi khác của họ cũng bình thường. Vì vậy trường hợp này em chưa xử lý anh nhé. Thông tin đến anh!

9. Mod22

Thay mặt Sân Đình, Mod22 xin thông báo!
    Khóa vĩnh viễn các tài khoản sau vì hành vi bơm bài đánh cặp và có hành vi gian lận trong game:

1. Vodanh12123
    2. Tiên Cô Hái Cà 11
    3. Tùng USD
    4. Conquoc12
    5. Thích Ngắm Mông
    6. Tvhhonda
    7. pkcuop18

Đây là những nick nằm trong 1 nhóm người có hành vi chơi xấu bằng cách chơi đánh cặp, thực hiện các hành vi chơi xấu trong game. Sau một thời gian dài theo dõi thì Sân Đình cũng đã xử lý được nhóm người này nhằm bảo vệ sân chơi trong sạch cho toàn thể thành viên Sân Đình. Đồng thời, xin gửi lời cảm ơn bạn @vipcodon88 cũng đã có báo cáo về 2 trong số các nick này để củng cố thêm bằng chứng về hành vi chơi xấu của một trong những nick trên. Sân Đình xin gửi tặng 300 Triệu Bảo bao gồm đền bù thiệt hại + thưởng báo cáo bơm bài chính xác. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

Đôi lời gửi đến toàn thể thành viên: Đến với Sân Đình, hãy cùng chúng tôi chung tay xây dựng văn hóa "chơi vui, sống đẹp". Chơi để giao lưu giải trí, để có thêm những người bạn mới chứ không phải chơi để thực hiện hành vi xấu. Tất cả các hành vi chơi xấu trên Sân Đình chúng tôi sẽ xử lý nghiêm bất kể đó là ai đi nữa. Vì vậy các bạn nên cân nhắc trước khi thực hiện một hành vi chơi xấu nào đó để tránh những điều đáng tiếc xảy ra với nick của mình. Trân trọng!

10. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

Nạn Nhân

Các tệp đính kèm:

• 1111.
      Kích thước File:
      205.5 KB
      Lượt xem:
      0
  11. hoàng hôn buồn 79

hoàng hôn buồn 79 Lý trưởng

Hay quá.
    Các nick này tôi cũng đang theo dõi để báo.
    Sáng qua nick TVHHonda bơm cho nick conquoc12 gần 400m. Sau đó tách ra đánh. Tôi cố tình đánh để đợi họ vào mà họ k vào lại cho nick khác vào.
    Các mod nên phát huy điều này. Sân đình càng ngày càng nhiều người đánh cặp nhưng kín nên không báo được.
    CẢM ƠN CÁC MOD

Ngố Xinh XinhMod09 thích điều này.
  12. Mod22

Chào anh! Em đã kiểm tra lịch sử giao dịch ngày hôm đó của anh thì thấy anh không bị thiệt hại, ngoài ra anh còn thắng khi chơi ở bàn chơi có 2 người này. Vì vậy em xin phép chưa hỗ trợ cho anh vì chưa có thiệt hại về Bảo anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  13. canhngo190

canhngo190 Dân đen

Nhà chéo cánh được chờ 1 rồi sao lại đánh 1 cho nhà chéo chíu để ù khính

14. NoName3008

NoName3008 Dân đen

Haha SĐ đã dẹp đc ổ nhóm tội phạm chơi bẩn chơi xấu ^^

hoàng hôn buồn 79 thích điều này.
  15. NoName3008

NoName3008 Dân đen

Theo E đc biết nhóm này còn nick GiaHuy8 và TRUNG EURO nữa MOD ạ

16. Mod22

upload_2019-3-5_16-34-22.

Chào anh! Đây là hình ảnh ván chơi mà anh báo cáo. Khi người chơi "duyquang67" lên bài đã 6 chắn, bàn chơi ù 4 điểm, anh có thể xem lại ván chơi để thấy người chơi này đang phá hết các quân ra và ăn vào chắn để ý định xoay vào cước thập thành hoặc may mắn thì ăn được Lục Vạn hoặc Thất Văn thì giữ Tam Vạn chờ Tam Sách, còn không chỉ có bỏ bài, chơi bàn ù 4 điểm, lên bài 6 chắn rồi thì ngoài việc xoay qua cước Thập Thành thì còn lại là may rủi theo ý em phân tích con Tam Sách như trên (Đây là ý kiến theo quan điểm cá nhân của em). Còn nếu để nói họ chơi bơm bài thì qua 1 ván này chưa thể kết luận được. Vậy anh có thể cung cấp thêm ván chơi nào bất thường và anh cho là bơm bài không ạ? Còn em kiểm tra 2 nick này thì chưa thấy điều gì bất thường anh nhé. Thông tin đến anh!

17. hoàng hôn buồn 79

hoàng hôn buồn 79 Lý trưởng

18. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

Thân gửi mod22!
    - Việc khóa nhóm bơm bài lần này bên TLMN là việc làm theo cá nhân tôi là đúng đắn thể hiện sự nghiêm minh nhất bởi vì tôi cũng tham gia nhiều và thường xuyên chơi cùng bàn với nhóm người này.
    - Rất nhiều lần tôi bị thiệt hại với số bảo lớn vì nhóm người này hay chơi bàn từ 2-5m. Với chút kinh nghiệm chơi, tôi xem lại lịch sử khi chơi cùng nhóm người này rất kỹ, bản thân tôi đã nghĩ họ bơm bài, nhiều lần nói chuyện với anh Jegia_12 để 2 anh em cung cấp thông tin báo cáo nhưng anh Jegia_12 nói: "Thôi đừng báo, họ là vương gia có báo cũng không giải quyết được gì lại làm khó các Mod".
    - Hôm nay tôi vào diễn đàn thấy Mod22 đăng bài đưa nhóm người này ra ánh sáng, bản thân tôi thấy rất vui và thêm niềm tin vào sự minh bạch của BQT Sân Đình.
    Xin thay mặt toàn thể anh chị em đã là nạn nhân của nhóm người này, chân thành cảm ơn sự quyết đoán của BQT Sân Đình, mang lại sân chơi trong sạch cho chúng tôi.

ali33vn, Mạnh Đức, _Tàn Chi Lệnh_2 others thích điều này.
  19. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ngố và Ly cũng bị luộc nhiều phết vì nhóm này nhỉ. Nhất là Ngố gà hơn. Kkk

Mạnh Đức thích điều này.
  20. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-SSCông nghệ 4.0 giờ bơm kín thật.Anh thua nửa tỷ trong vòng chưa đến 30p,mà không nghi ngờ gì cả.Nay vào dđ mới biết#-o.Tưởng họ giỏi nào ngờ là vậy>:)
    TienLen2019.2.17.23.36.9. TienLen2019.2.17.23.54.20.

quyluongbv, Mạnh Đức, Ngố Xinh Xinh2 others thích điều này.