Ai là người nhiều điểm kinh nhiệm nhất sandinh

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Củ khoai lang, 26/3/14.

1. chân suýt dài

chân suýt dài Học chơi

Rõ ràng là cách nói chuyện của Thím Chín đã dịu dàng đi rất nhiều... :-??Để nhận ra điều này (điểm kinh nghiệm) không khó nhưng trả lời đúng, chính xác, được cả đôi bên lại là cả 1 nghệ thuật. =D>=D>=D> Tuy nhiên, non sơn dễ đổi bản tính khó thay, cuối cùng câu kết vẫn rất CHẤT, mang nét đặc trưng của Thím >:)=))=))=)). Chúc Thím luôn khỏe để quan tâm đến anh em hơn nữa;;)>:D<~o)

Nguyenhoavinh, nick75mod09 thích điều này.
  2. chân suýt dài

chân suýt dài Học chơi

Em tin bác chăn Trâu cũng sẽ pro hơn khối kẻ trong thiên hạ :)):)):))

Nguyenhoavinh, khánhbluenick75 thích điều này.
  3. kenday

kenday Tống văn Chảnh

khoe với xóm biển số đẹp nè.....hihi..........hẹn các pro xẽ có 456789\m/ ChanPro2014.12.24.13.32.18.

nammt333, DẾ MÈN 80, nick754 others thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Vâng mong Bác sớm lấy đc cai biển 456789 sớm nhé......Còn Cái biển 10 , J , Q , K , Át nhờ Bác lấy nốt hộ cái.. Chúc Bác sớm thành công

5. Củ khoai lang

Tốp Lão làng hôm nay có sự thay đổi, chắn thủ huongthat đã lọt vào vị trí tốp 3 thay vị trí của chắn thủ Brunguyen.
    Chúc mừng Tuần Phủ huongthat nhé. Hy vọng một ngày khong xa, danh hiệu Tổng đốc của sân đình sẽ có tên huongthat. Mình xin tặng bạn 50M bảo để kỷ niệm sự kiện này nhé. :x

ChanPro2015.2.10.10.14.42. ChanPro2015.2.10.10.15.1.

lopking, doi_la_the_thoi, ngoclan26113 others thích điều này.
  6. huongthat

huongthat Chánh tổng

ok. tks anh khoai a

doi_la_the_thoi, khánhblue, ngoclan26112 others thích điều này.
  7. Anh Hà Nội 1102

Anh Hà Nội 1102 Lý trưởng

A Khoai cho em hỏi tí là nếu em có nhiều điểm công thần nhất, nhì hiện nay có được thưởng bảo không ợ !!!

Untitled.

8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Gửi tiến sĩ @huongthat

Sắp tới có giải đấu lớn nhất của trang mạng chanphom.com mang tên Công Thần Sân Đình lần 3 , đây là giải đấu quy tụ nhiều chắn thủ có máu mặt trên Sân Đình và anh biết được sẽ lấy chắc chắn 1 xuất tham gia là người có điểm kinh nghiệm cao nhất .
    Giải thưởng lần này cũng sẽ rất cao , nghe giang hồ đồn đại là 1 chuyến đi thái 5 ngày 4 đêm cho 2 người.
    Hãy cố lên em nhé . Nếu đến ngày 01/06 mà em đứng đầu bảng sếp hạng của Lão Làng anh xin chuyển tặng em 100 triệu bảo . Nếu em giữ được phong độ tốp 1 Lão Làng đến hết tháng 8 anh sẽ chuyển tặng thêm cho em 100 triệu bảo nữa .
    Số bảo tuy ít ỏi nhưng đây là tấm lòng của anh.

Cố lên em nhé , chúc em và gia đình luôn mạnh khỏe , hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

zê , chỉ còn 1,5 ngìn nữa thôi .\m/\m/\m/

huongthat.

Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/15
    doi_la_the_thoi, Củ khoai lang, huongthat2 others thích điều này.
  9. huongthat

huongthat Chánh tổng

ok tks anh em sẽ cố....\m/\m/\m/

10. Củ khoai lang

Hà nội tặng 100M , nếu em vượt qua đc anh kenday dẫn đầu sandinh về kinh nhiệm anh cũng tặng em 50 m nhé ..
    :)) @kenday anh sắp mất ngôi rùi :)]

11. huongthat

huongthat Chánh tổng

Xin gửi anh Khoai. Và anh Hà nội..em đã hoàn thành nhiệm vụ hiiii 1432703869670.

12. Củ khoai lang

Chúc mừng huongthat nhé...

27/05/15 12:21 Củ khoai lang tặng Bảo cho huongthat với lời nhắn: Chúc mừng em lên tốp 1 kinh nhiệm sandinh -53.000.000

nammt333, huongthatHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. HàNộiMùaThuVàng

Chúc mừng em , hãy giũ phong độ này đến ngày 01/06 . anh sẽ chuyển tặng em 100 triệu bảo như đã hứa . hiện nay em là người có điểm kinh nghiệm và ván Ù cao nhất Sân Đình.

nammt333, huongthatKuBin_Love thích điều này.
  14. HàNộiMùaThuVàng

Gửi tiến sĩ @huongthat

Như đã nói ở trên nếu em lên TOP 1 LÃO LÀNG anh xin chuyển tặng em 100 triệu bảo , số bảo tuy nhỏ nhưng đây là tấm lòng của anh đối với em .

Nếu em giũ được phong độ này liên tục đến hết tháng 8 anh xin chuyển tặng thêm 100 triệu bảo nữa để đánh giải Công Thần Đại Chiến Lần 3.

Và hiện nay theo anh được biết em còn giữ được kỷ lục ván bài Ù cao điểm nhất Sân Đình . Ồ zê 73 điểm . Nếu em phá được kỷ lục của chính mình bất cứ lúc nào thì anh sẽ chuyển tặng cho em 200 triệu bảo . (chơi 4 người từ khu Lý trở lên)

huongthat.

nammt333, huongthatNguyenhoavinh thích điều này.
  15. huongthat

huongthat Chánh tổng

Em tks hai anh nha.:D:D

nammt333KuBin_Love thích điều này.
  16. HàNộiMùaThuVàng

Lại về nhì rồi em à, Sắp tới anh biết chỉ lấy chắc 1 suất oánh giải Công Thần lần 3, giải đấu này phần thưởng lớn nhất từ trước đến nay .
    Cố lên em !!!

Untitled.

nammt333 thích điều này.
  17. kenday

kenday Tống văn Chảnh

ChanPro2015.5.31.18.0.28. chào các bạn kenday có một đôi điều chia xẻ với các bạn chơi chắn trên sân đình..điểm kinh nghiệm thật ( tức là chơi thật trên một bàn không có sự trợ giúp của người thứ hai) thì nhiều lắm 1h chơi được 40 ván chia trung bình khoảng 3d một ván đấy là ù đều bài đẹp..với thủ thuật thì ken có thể ù liên tiếp trừ ván hòa . nhưng thấy đây không phải là bản chất của kenday nên ken muốn tất cả chắn thủ sân đình biết và đánh giá đúng với điểm kinh nghiệm.. thật ra không khó với 1h 500 điểm nhưng mất đi bản chất của chính mình. kenday viết bài này mong bà con thông cảm nhé ..

Chỉnh sửa lần cuối: 31/5/15
  18. Củ khoai lang

anh kenday oanh phỏm thế nay em tâm phục khẩu phục, nhìn loc hơn 100 ván toàn xanh lét ...em ạ anh ạ , anh Lan oánh trình kiểu này chịu trận ,,, dạ vầng em cũng ạ anh

19. Củ khoai lang

20. Củ khoai lang