Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

A Tài Tử KB vào thay avt nhé. Ở box Danh sách thành viên chắn hội Kinh Bắc đã có avt của a
    Các thành viên dự bị qua buổi off vừa rồi đã lên chính thức. Hiện tại CHKB chưa có thành viên dự bị, ai có bạn bè chơi chắn sandinh thì rủ vào CHKB nhé, với điều kiện phải tự cá nhân đề xuất đứng ra bảo lãnh và chịu trách nhiệm

Ngô Trí Việt___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  2. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

đã làm avt cho nga lợn Tài Tử Kinh Bắc rồi, post ở box danh sách thành viên ấy vào mặc luôn nhé.

duccodon___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Buổi offnine với anh em Chắn Hội Kinh Bắc rất vui và tình cảm. Mình xin cảm ơn anh em Chắn Hội Kinh Bắc đã đón tiếp mình và tất cả anh em tham gia giao lưu rất chu đáo và nhiệt tình. Chúc Chắn hội Kinh Bắc phát triển mạnh thu hút thêm đc nhiều hội viên luôn đồng hành phát triển hơn nữa cùng CHHN Và BHLT đồng hành vui vẻ trên sân chơi sandinh.com.
    Xin cảm ơn Các bạn rất nhiều:x

Ngô Trí Việt, Mod08, minhanhbn8 others thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Rất cám ơn bác Dương Toàn Thắng,các bác trong BQT CHKB và toàn thể các ACE thành viên của CHKB đã đón tiếp nồng nhiệt.
    Chúc cho CHKB phát triển hơn và hơn nữa.
    (P/s: Em phê từ hôm đó đến giờ mới tỉnh :)))

5. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Sự có mặt của Bác và mọi người đã không quản ngại đường xá xa xôi là niềm vinh dự lớn cho CHKB chúng em, là một Chắn Hội non trẻ vừa mới ra đời nhận đc sự giúp đỡ cả về vật chất, tinh thần, cũng như kinh nghiệm hoạt động cho Chắn Hội .
    Xin đc thay mặt ACE trong CHKB chúc Bác luôn mạnh khỏe Vững tay chèo lái con thuyền CHHN đi đến bến bờ vinh quang, đặc biệt xin đc gửi lời chúc tới BQT Sân Đình, Công ty cổ phần Sân Đình .Com và các Chắn Hội Bạn thường xuyên quan tâm, giúp đỡ CHKB chúng tôi hơn nữa.
    Chúng tôi xin hứa sẽ luôn đoàn kết, gắn bó, phát triển XD để CHKB thực hiện đúng tiêu chí: Nghĩa Tình - Đoàn Kết - Vui Vẻ , góp phần nhỏ bé nhằm XD một Sân Đình trong sạch lành mạnh. Thân !>:D<

6. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

=((Thiếu em, mất vui=))

7. hẹn bác khi nào ra hà nội ghé thăm tệ xá uống với anh em chén rượu nhạt gọi là nghĩa tình đoàn kết.tết vừa rồi bác tấp lập vội vã ra về không ghé thăm anh em.>:D<

Tranhai77Ngô Trí Việt thích điều này.
  8. nga lợn

nga lợn Dân đen

Bác nào rảnh ra em uống cafe rồi ae mình chiến đấu các Bác nhé.

SonGiangHN thích điều này.
  9. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

A nga lợn thay avt đi, trong topic danh sách thành viên CHKB có avt của a đấy

SonGiangHNNgô Trí Việt thích điều này.
  10. duccodon

duccodon Chánh tổng

:x

11. nga lợn

nga lợn Dân đen

Cảm ơn đồng chí nhá?thay thế nào chỉ mình với?thấy (BỜM) nói là chưa có mà.

SonGiangHNduccodon thích điều này.
  12. duccodon

duccodon Chánh tổng

cac bac dang chien dau o dau? ai bi thuong hay hy sinh ve day chem gio voi em

___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  13. duccodon

duccodon Chánh tổng

a vao phan DANH SACH THANH VIEN CHAN HOI KINH BAC roi tai avatar ve may sau do cai dat

14. Chắn Hội Kinh Bắc

Chắn Hội Kinh Bắc Chánh tổng

27/5/13 16:38 Anh Bin_langtu ủng hộ quỹ Bảo của CHKB.Mod01 +100.000.000 7.868.438.000
    CHKB vừa nhận được món quà từ thành phố biển Vũng Tàu của Bác : Bin_langtu .
    Xin thay mặt AE trong CH ko biết nói gì hơn xin đc chúc Bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc vạn sự như ý, CHKB sẽ luôn có gắng hết mình vì mục tiêu : như lời anh đã chúc . >:D<

thuyvipbn, SonGiangHNmod01 thích điều này.
  15. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

có rồi anh ak anh minhanh đảm nhiệm cái đó mà anh hjhj

16. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

e đang bị thương đây anh ak chém đi nào anh chém nhiệt tình hết mềnh nào

17. duccodon

duccodon Chánh tổng

di tan gai di

18. vợ chém đứt đầu tán ai?=))

tomhoang1983___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  19. duccodon

duccodon Chánh tổng

em bao thang BOM ma

___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  20. TÀI TỬ__KINH BẮC

TÀI TỬ__KINH BẮC Chánh tổng

Xin cảm ơn BQT Chắn hội Kinh Bắc rất nhiều, mình đã có AVT mới rồi.

Bị rách, huongthat___s2_bỜm_s2___ thích điều này.